अभिनेत्री सीरत कपूर साऊथ सुपरस्टार रवितेज सोबत दिसणार नवीन चित्रपटात

“कृष्णा अँड हिस लीला” च्या प्रचंड यशानंतर अभिनेत्री सीरत कपूर खूप खुश आहे. अभिनेत्रीच्या या कामाचे तिच्या चाहत्यांसह तसेच क्रिटिक्स कडून खूप कौतुक झाले. या चित्रपटाला प्रेक्षकांनी चांगला प्रतिसाद मिळाल्याचे बोलले जाते. ‘रन राजा रन’ या चित्रपटाद्वारे तेलगू चित्रपटसृष्टीत पदार्पण करणारा सीरत कपूर हे अलीकडच्या  काळात एक सुप्रसिद्ध नाव आहे. ती लवकरच ‘माँ विदा गाडा विनूमा’ मध्ये दिसणार आहे.

 लॉकडाउन जवळपास उघडले गेले आहे आणि सीरत कपूर अनेक चित्रपट निर्मात्यांशी चर्चेत आहेत. रमेश वर्मा दिग्दर्शित रवी तेजाच्या आगामी ‘खिलाडी’ चित्रपटासाठी अभिनेत्री संभाषण करताना दिसली आहे. “टच चेसी चुडू” च्या ब्लॉकबस्टर यशानंतर दर्शकांना पुन्हा एकदा एकत्र काम करताना त्यांना आवडेल.

र्क फ्रंटवर, सीरत कपूर तिच्या आगामी ‘माँ विंठा गड विनुमा’ चित्रपटात दिसणार आहे. २०१४ मध्ये बॉलिवूडमध्ये दोन वेगळ्या सिनेमाच्या ‘झिद’ आणि टॉलीवूडमध्ये ‘रन राजा रन’ या सिनेमातून सीरतने अभिनेत्री म्हणून पदार्पण केले. वर्क फ्रंटवर, सीरत कपूर तिच्या आगामी ‘माँ विंठा गड विनुमा’ चित्रपटात दिसणार आहे. टायगर्स , कोलंबस , राजू गारी गढी २ , ओक्का कशनम, आणि टच चेसी चुडू  यासारख्या ब्लॉकबस्टर हिट चित्रपटांमधून तिने सिनेसृष्टीत पदार्पणानंतर टॉलीवूडमध्ये अपवादात्मक कारकीर्द केली आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *