अभिनेत्री सीरत कपूरने डिजाईन केले आपल्या घरातले इंटिरियर, पहा हे फोटो

रणबीर कपूर यांच्या “रॉकस्टार” चित्रपटातून नृत्य कोरिओग्राफर म्हणून सीरत कपूरने आपल्या करियरची सुरुवात केली आणि तिच्या अभिनयाच्या स्वप्नाचा पाठपुरावा केला. तेलगू चित्रपटसृष्टीत तिने “रन राजा रन” च्या माध्यमातून पदार्पण केले. अभिनेत्री सीरत कपूरने टॉलीवूड्चे मोठे अभिनेता नागार्जुन आणि रवितेज बरोबर सुद्धा काम केले आहे. तिचा नुकताच नेटफ्लिक्स ‘कृष्णा अँड हिज लीला’ रिलीज झाला. ही आजार होण्यापासून प्रथम डिजिटल ब्लॉकबस्टर बनली.

मल्टि टॅलेंटेड सीरत कपूरने मध्ये इंटिरियर डिझायनर बनण्याची कलाकारांनी परिपूर्ण असलेल्या कुटुंबात जन्मलेल्या या अभिनेत्रीने अनेकदा उल्लेख केला आहे की तिच्या कलाचे पूर्ण श्रेय तिच्या आई नीना सिहोटा आणि तिचा भाऊ वरून कपूरला जातो. 

वर्क फ्रंटवर, सीरत कपूर तिच्या आगामी ‘माँ विंठा गड विनूमा’ चित्रपटात दिसणार असून लवकरच तिचा आगामी बॉलिवूड शीर्षक नसलेल्या प्रोजेक्टची घोषणा करणार आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *