अरब फॅशन वीकमध्ये शोस्टॉपर पहिली भारतीय अभिनेत्री

अभिनेत्री उर्वशी रौतेला नेहमीच फॅशन आयकॉन म्हणून ओळखली जात आहे, तिने परिधान केलेले कोणतेही कपडे एक वेगवान फॅशन ट्रेंड बनतात. उर्वशीने तिच्या फॅशन सेन्स, मेंदूत आणि सौंदर्याने बर्‍याच वेळा देशाचे प्रतिनिधित्व केले आहे. उर्वशीने मिस युनिव्हर्स स्पर्धेत भारताचे प्रतिनिधित्व केले.  बॉलिवूडची दिवा उर्वशी रौतेला बॉलिवूडची पहिली अभिनेत्री, अरब फॅशन वीकमध्ये शोस्टॉपर म्हणून दिसणार आहे. 

तिच्या आनंदाबद्दल बोलताना उर्वशी म्हणाली, “अरब फॅशन वीकमध्ये प्रथमच बॉलिवूड अभिनेत्री म्हणून शोस्टॉपर बनण्याचा मान मिळाल्याने मला खरोखरच भाग्य वाटते. हे जगातील सर्वात मोठे आणि प्रतिष्ठित प्लॅटफॉर्म आहे. फॅशन वीक त्यापैकी एक आहे, माझ्या डिझायनर फुरणेआमातो याव्यतिरिक्त, ज्याने मला तिच्या डिझाइनसाठी निवडले आहे, ही माझ्यासाठी खरोखर खूप मोठी गोष्ट आहे तिने जेनिफर लोपेझ, एरियाना ग्रान्डे, बियॉन्से, मारीया केरी सारख्या बर्‍याच पॉप आयकॉन बरोबर काम केले आहे.” 

 अभिनेत्री उर्वशी रौतेला पुढे म्हणाली, “तसेच मी एक शॉर्ट फॅशन चित्रपटासाठी चित्रीकरण केले आहे ज्यामध्ये समानता आणि वंशवाद आणि विषमतेचा सामना करण्याचा संदेश देण्यात आला आहे. मला वैयक्तिकरित्या असे वाटते की कोणत्याही व्यक्तीमध्ये कोणतीही सीमा नाही आणि प्रत्येकजण समान तयार झाला आहे आणि मी इतके समर्थक राहिल्याबद्दल मी फुरणे आमतो आणि जोश यांचे खूप आभारी आहे. “

 वर्क फ्रंटवर उर्वशी रौतेला अखेर व्हर्जिन भानुप्रिया नावाच्या कॉमेडी-ड्रामा चित्रपटात दिसली होती. यात गौतम गुलाटी आणि अर्चना पूरन सिंग यांनीही मुख्य भूमिका साकारल्या आहेत. उर्वशी सध्या तिच्या आगामी तेलगू चित्रपट “ब्लॅक रोझ” च्या शूटिंग मध्ये व्यस्त आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *