बालदिनानिमित्त इन 10 मीडिया नेटवर्कतर्फे किड्स चॅनल ‘गुब्बारे’ लाँच

हिंदी चॅनेलमध्ये नवीन किड्स चॅनेलची भर.. इन 10 मिडीया नेटवर्कच्या प्रसारण व्यवसायाला बळकटी

लहान मुलांसाठी अ‍ॅनिमेशनचे अद्भुत विश्व… मजेशीर, आश्चर्यकारक कथा आणि पात्रांचा पुरेपूर खजिना…

मुंबई, १४ नोव्हेंबर २०२०: प्रसारण व्यवसाय, जाहिरात करण्यासह ‘इन १० मीडिया नेटवर्क’ वेगाने टेलिव्हिजन करमणूक क्षेत्रात उदयास येत आहे. बालदिनाचे औचित्य साधून इन १० मिडीया नेटवर्कने नवीन प्रीमियम हिंदी चॅनेल, “गुब्बारे – मस्ती के फुवांरे” लाँच करून मीडिया आणि करमणूक क्षेत्रात आपले स्थान मजबूत केले आहे. सध्या, नेटवर्कद्वारे “इपिक टीव्ही – इंडिया का अपना इंफोटेनमेंट”, “शोबॉक्स – अपना संगीत, अपना स्वैग” आणि “फिलामची – फिल्मों का लालची” हे चॅनेल्स सुरु आहेत.

२ ते १४ वर्षे वयोगटातील तरुण दर्शकांसाठी “गुब्बारे” रोमांचक अ‍ॅनिमेशन मालिका आणि चित्रपटांद्वारे मनोरंजन आणि मजेदार-शिक्षण देते. जीवनातील अंतहीन आनंद आणि उत्तेजन देणारे ‘मस्ती के फुवांरे’ ब्रँड टॅगलाइन म्हणून जादू, खट्याळ आणि आनंदोत्सव आहे.

नुकत्याच केलेल्या बीएआरसीच्या आकडेवारीनुसार, शहरी हिंदी भाषिक बाजारपेठेमध्ये दर्शकांच्या दृष्टीने मुलांचे मनोरंजन हा एक अग्रगण्य शैली आहे.

Watch Promo: https://www.youtube.com/watch?v=UCAfgf569Ls&feature=youtu.be

नवीन चॅनेलच्या लॉंचिंगवेळी इन १० मीडिया नेटवर्कचे व्यवस्थापकीय संचालक आदित्य पिट्टी म्हणाले, “इन १० मीडिया नेटवर्कमध्ये, आम्ही उद्योग-व्यवसायाच्या शिखरावरती जाण्यासाठी आमचा ठसा रणनीतिकपणे वाढविण्यावर लक्ष केंद्रित करत आहोत. आपल्या देशात, बहुतेक घरांमध्ये मुलांच्या करमणुकीसाठी दूरदर्शन हे प्राथमिक दृश्य मंच आहे. चॅनेलच्या विशिष्ट आणि उत्साहवर्धक प्रोग्रामिंगद्वारे गुब्बेरियन बालदिन साजरा करण्यासाठी आणि मुलांशी आत्मीयता निर्माण करण्यासाठी आम्ही उत्साहित आहोत.”

गुब्बारे मुलांसाठी पौष्टिक मनोरंजन देतात आणि ब्रँडला त्यांच्या लक्ष्यित प्रेक्षकांपर्यंत पोहोचण्यासाठी आणि त्यांच्याशी संपर्क साधण्यासाठी व्यासपीठ उपलब्ध करतात. यासह सामग्रीची उच्चस्तरीय ‘गुब्बारे किड्स क्लब’ यासारख्या विपणन उपक्रमांद्वारे गुंतवणूकीची समन्वय, ब्रँड्सना मुलांशी व्यस्त राहण्यासाठी आणि परस्परसंवादाची पातळी तयार करण्यासाठी नाविन्यपूर्ण मार्ग प्रदान करते. सामग्रीकडे नव्याने दृष्टीकोन केल्यामुळे जाहिरातदारांना नवीन पात्र आणि शोसह संरेखित करण्याची संधी मिळते.

मुलांसाठी गुब्बारे चॅनेलमध्ये २४-तास नाविन्यपूर्ण साहसी, रोमांचक, आकर्षक, आणि विनोदी कथा इत्यादी देशांमधील स्पॅनिशिंग किस्से, देशातील सध्याच्या प्रोग्रामिंगमध्ये भारतीय अ‍ॅनिमेशनचे मिश्रण समाविष्ट आहे. अप्पू – द योगिक हत्ती, लव्ह यू गणेश, छोटा हातिम आणि सेव्हन मॉन्स्टर्स, तसेच बिल्ला जासूस, मार्कस खिलाडी, माय भूत फ्रेंड्स, लिओ अँड टिग, द दबंग गर्ल्स, अच्चूटो यांनी चॅनलवरील भारतीय प्रेक्षकांची ओळख करून दिली. मालिकेव्यतिरिक्त, चॅनेल शनिवार व रविवार रोजी अ‍ॅनिमेटेड चित्रपट देखील प्रसारित करेल.

गुब्बारे – हा सशुल्क चॅनेल ‘अपना एपिक व्हॅल्यू पॅक’ चा भाग असेल. हे संपूर्ण भारतातील सर्व प्रमुख डीटीएच आणि केबल ऑपरेटरवर उपलब्ध असेल.

IN10 मीडिया नेटवर्क बद्दल

इन 10 मीडिया नेटवर्क ही मीडिया आणि करमणूक उद्योगातील विविध व्यवसायांची मूळ कंपनी आहे. क्रिएटिव्ह समुदायामध्ये खोलवर रुजलेली मुळे आणि प्रीमियम सामग्रीसह दीर्घ संबद्धतेसह, ईपीआयसी टीव्ही, शोबॉक्स, फिलामची, गुब्बारे, ईपीआयसी ऑन, डॉकूबे, जुगरनॉट प्रॉडक्शन्स आणि प्लॅटनिस्टा गेम्स यासह – त्याच्या पट्ट्यातील व्यवसाय प्लॅटफॉर्म ओलांडून सायकल. उद्योजक आदित्य पिट्टी यांच्या नेतृत्वात, आयएन 10 मीडिया नेटवर्कचे प्रयत्न जागतिक स्तरावरील ब्रँड तयार करण्यावर आहेत. अधिक माहितीसाठी https://www.in10media.com/ ला भेट द्या.

गुब्बारे बद्दल

2 ते 14 वर्षे वयोगटातील मुलांच्या करमणुकीच्या गरजा भागवण्यासाठी 2020 मध्ये “गुब्बारे” सुरू करण्यात आले आहे. विविध प्रकारच्या अ‍ॅनिमेटेड पात्र तसेच कथांद्वारे आनंद, हसू आणि मनोरंजन करण्यासाठी सज्ज आहे. 24 तासांचे हिंदी किड्स चॅनेल भारतीय प्रेक्षकांच्या तरुण सदस्यांपर्यंत गुणात्मक सामग्री आणण्यासाठी  मूळ आणि अधिग्रहित मालिका आणि चित्रपट यांचे एक मनोरंजक मिश्रण प्रदान करत आहे.

Airtel Digital DTH at Channel Number 465, on Fastway Transformers Private Ltd. at channel number 386, on GTPL Hathway at channel number 371, on GTPL KCBPL at channel number 312, on Indian Cable Net at channel number 717, on SITI Network at channel number 453, on UCN at channel number 195, on SITI Maurya Cable at channel number 716 and on Digiana at channel number 570

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *