उर्वशी रौतेलाने व्हर्जिन भानुप्रिया सिनेमासाठी तब्बल एवढे कोटी मानधन घेतले..

उर्वशी रौतेला आताच्या तरुण अॅक्टर्स पैकी एक आहे जी बॉलीवूड मध्ये स्वतःच्या हिमतीवर नाव बनवले आहे. अभिनेत्री आपल्या कामाच्या कौशल्याने यशाच्या टोकावर पोचली  आहे, म्हणून उर्वशी रौतेलाने आपले फी वाढवण्याचे विचार केले आहे. उर्वशीने आपल्या आधीच्या मानधनातून वेतन वाढवून 7 कोटी केले आहे.

 उर्वशीचा आगामी ‘व्हर्जिन भानुप्रिया’ हा चित्रपट आपल्या वर्जित विषयामुळे चर्चेत आला आहे. उर्वशी या चित्रपटात मुख्य भूमिका साकारत आहेत, स्त्रोताच्या म्हणण्यानुसार, अभिनेत्रीला चित्रपटाच्या अन्य कलाकारांच्या तुलनेत सर्वाधिक पैसे दिले जातील असे म्हणतात. या चित्रपटासाठी अभिनेत्रीला अंदाजे 7 कोटी रुपये देण्यात आले आहेत,

 आता, ताजी बातमीवरून असे कळते की उर्वशीला श्री. अमिताभ बच्चन यांच्यासमवेत सुपरहिट सिक्वल चित्रपटाची ऑफर देण्यात आली होती पण वेळ मिळाला नसल्यामुळे ती ते चित्रपट करू शकली नाही.

 तिच्या नुकत्याच झालेल्या प्रोजेक्ट व्हर्जिन भानुप्रियाबद्दल बोलताना उर्वशी रौतेला मुख्य भूमिकेत असून भानुप्रियाची भूमिका साकारत आहेत. या चित्रपटात अर्चना पुरसिंग देलनाझ इराणी, राजीव गुप्ता, गौतम गुलाथी, ब्रिजेंद्र कला, निकी अनेजा वालिया आणि रुमान मोल्ला यांचा देखील सहायक भूमिका आहे. चित्रपटाचे दिग्दर्शन अजय लोहान यांनी केले असून श्रेयन्स महेंद्र धारीवाल निर्मित आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *