शर्लिन चोप्राने केले कंगना रानौतला असे समर्थन, पहा ट्विट

बोल्ड आणि ब्युटीफुल शार्लिन चोप्रा तिच्या स्पष्ट बोलण्याच्या प्रवृत्तीमुळे चर्चेत राहिली आहे. अभिनेत्री दर वेळी आपल्या मत मांडले आहे आणि करमणूक उद्योगात किंवा बहुतेक मनोरंजन क्षेत्रात होणाऱ्या अन्यायाविरोधात भूमिका घेण्यास ती अपयशी ठरली नाही. सुशांतच्या प्रकरणाची बाजू घेतल्यानंतर शर्लिनने कंगना रनौतची बाजू घेतली.

 शार्लिनने अलीकडेच एक व्हिडिओ सामायिक केला आहे की असा संदेश दिला आहे की ड्रग्स घेणे हे आरोग्यासाठी फायद्याचे नाही आहे आणि याचा सामना करण्यासाठी आपण योगाची मदत घ्यावी आणि निरोगी जीवनशैलीकडे आपले मन वळवा.  मी चैन स्मोकर होती पण २०१७ मध्ये मी धुर्पानं पूर्ण पैकी सोडून टाकले. विडिओ मध्ये हे मेसेज देताना शर्लिनने कॅप्टिव लिहिले, (ड्रग्स से हमेशा में दुरी बनई राखी है, इंडस्ट्री वेल पार्टी मे बुलाकर ट्रे पर ड्रग्स ऑफर करते है .. मागर लेने का नहीं)

 शार्लिन चोप्रा यांनीही कंगना रनौत यांच्या समर्थनार्थ ट्विट केले आहे “ती उठेल..कायदा मणक्याने .. आणि मेघगर्जनासारखी गर्जना..ते उठेल .. #भारतफोरकंगाना @ कंगनाटियम

कार्यक्षेत्रात अभिनेत्री शर्लिन चोप्राने बॉलिवूडमधील बर्‍याच प्रकल्पांमध्ये काम केले आहे, परंतु स्वतःचा उद्यम सुरू करण्याचा आणि एक उद्योजक होण्याचे ठरविले आहे. “रेडशर” हे एक ओटीटी व्यासपीठ आहे ज्याची निर्मिती शर्लिन  चोप्रा यांनी केली आहे. शर्लिन चोप्रा एक फिटनेस फ्रीक आहे आणि तिचा हार्डकोर वर्कआउट व्हिडिओ प्रत्येक वेळी शेअर करते.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *